Abin da ake kiraguda biyuyana nufin akwai wayoyi biyu na karfe a tsakiyar wayar hanci. Dangane da tsarin masana'anta na wayar hancinmu, wayar hanci mai-cibiyu an yi ta ne da kayan filastik PP masu inganci da kuma igiyar ƙarfe galvanized mai zafi mai zafi. Ana ƙara haske mai haske na Nofluorescent, kuma ana yin shi ta hanyar fitar da wayar hanci; a cikin ƙayyadaddun bayanai iri ɗaya Tasirin siffa ta tsakiya biyu ya fi na cibiya guda ɗaya. Idan nisa na wayar hanci ya wuce 3mm, tasirin sifa na cibiya ɗaya zai yi muni sosai. Saboda haka, wayar hanci za ta yi amfani da wayar hanci mai ninki biyu idan nisa na wayar hanci ya wuce 3mm; saboda tsarin masana'anta guda biyu kuma Tasirin siffa ya fi kyau guda ɗaya, kuma farashin mai ninki biyu zai kasance mafi girma fiye da na ainihin guda ɗaya.
Za a iya lankwasa wayar hanci mai-cibiyu ta ci gaba har sau 10 ba tare da karyewa ba, wanda zai iya tabbatar da cewa ba a amfani da abin rufe fuska lokacin da ake naɗewa da naɗewa sau da yawa kuma har yanzu yana nan; kuma tsakiyar waya core ba za a fallasa daga manne ta karkata hagu da dama sau 10. Ƙarshen zaren da aka fallasa zai cutar da mai sawa da gangan. Tun da sau biyu-core yana da mafi kyawun siffa fiye da guda-core, ya kamata ku zaɓi biyu-core don masks? Wannan ba lallai ba ne gaskiya. Yin amfani da waya mai lamba 3mmsingle-core hanci don masks ɗin da ba na likitanci ba ya wadatar, kuma babu buƙatar bin cokali biyu da haɓaka farashi; don abin rufe fuska na likitanci waɗanda ke buƙatar ingantaccen tasirin kariya, ba za a iya amfani da abin rufe fuska guda ɗaya ba. Dole ne a zaɓi wayar hanci guda ɗaya da ninki biyu bisa ga abin rufe fuska, ba a makance ba.