Restore
Labaran Masana'antu

Menene buƙatun don wayar hanci mai kyau

2021-04-25

Abin rufe fuskawayoyin hancisun kasu kashi biyu: na waje da na ciki. Ba a cika amfani da wayoyi na hanci na waje a halin yanzu, kuma sun canza asali zuwa na ciki. Sai abubuwan da aka gina a ciki:igiyar hanci guda-core, biyu-core hanci waya,duk-roba hanci wayakumaaluminum coil hanci waya. Me yasa kowa ya zaɓi igiyar hanci da aka gina a yanzu? Sakamakon abu ne mai sauki. Wayar hanci ta waje guda ɗaya ce kuma ba za a iya ci gaba da samarwa akan na'ura mai sarrafa kansa ba, yayin da igiyar hancin da aka gina a galibi tana jujjuyawa, wacce za'a iya amfani da ita akan na'ura mai cikakken atomatik, kuma samarwa yana da girma.

Menene aikin mafi kyawun hanci? Babu yanke haɗin gwiwa, babu haɗin gwiwa, babu kulli, babu ƙarewar zaren.

A halin yanzu, samar da abin rufe fuska yana amfani da injunan atomatik cikakke. Wayar hanci yawanci ita ce ci gaba da aiki na gaba ɗaya na'urar abin rufe fuska. Wannan yana buƙatar kada wani haɗin gwiwa ya bayyana a tsakiyar duk naɗaɗɗen wayar hanci, kuma ba za a iya sauke wayar ba yayin aikin samar da abin rufe fuska don guje wa kullin gadar hanci. Tabbatar cewa bayan shigar da wayar hanci, kammala jujjuyawar gaba ɗaya, adana lokacin mai.


+8618925492999
sales@cnhotmeltglue.com